Smart Tivi QLED Toshiba AI 4K 43 inch 43M450RP
Đã bán 29
5
Size
Màu
43M450RP
0
Giá Sốc Online
-31%
GIÁ ĐÃ BAO GỒM VAT
Mã giảm giá 30K
Cho đơn từ 499.000đ
CTKM30K
Mã giảm giá 30K
Cho đơn từ 499.000đ
CTKM30K
Tuyệt vời!
Sao chép mã thành công!
Smart Tivi QLED Toshiba AI 4K 43 inch 43M450RP đáp ứng trọn vẹn kỳ vọng nâng tầm trải nghiệm giải trí cũng như vẻ đẹp không gian sống nhờ màn hình lớn, khả năng hiển thị rực rỡ và loạt công nghệ thông minh hiện đại. Không chỉ mang đến những giây phút xem phim mãn nhãn, sản phẩm còn góp phần tạo nên sự sang trọng cho căn phòng. Hãy cùng Điện máy AN khám phá chi tiết chiếc tivi đẳng cấp này qua phần nội dung sau.
Thiết kế tivi Toshiba 43M450RP
- Smart Tivi Toshiba AI 4K 43 inch được phát triển theo phong cách tối giản – hiện đại, phù hợp hoàn hảo cho những căn phòng rộng từ 10 – 20m² như phòng khách lớn, phòng giải trí gia đình hay không gian mở.
- Với kích thước 43 inch, tivi mang lại cảm giác như một màn hình chiếu thu nhỏ, lý tưởng khi vị trí ngồi cách màn hình 3.8 – 6.4m. Viền màn hình được làm mỏng tinh tế, tạo hiệu ứng hình ảnh như tràn viền, tăng độ tập trung khi xem nội dung.
- Phần chân đế bằng nhựa chắc chắn, giúp tivi giữ thăng bằng tốt trên mặt phẳng.
Smart Tivi Toshiba AI 4K 43 inch được thiết kế sang trọng
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ QLED Color trải nghiệm hàng tỷ màu sắc sống động
Mỗi cảnh quay đều sắc sảo đến từng chi tiết
Công nghệ tinh chỉnh thông minh  AI Picture Optimizer
Công nghệ âm thanh
- Hệ thống 2 loa với tổng công suất 36W trên 43M450RP mang lại âm thanh mạnh mẽ và rõ ràng. Công nghệ Dolby Atmos giúp tạo hiệu ứng âm thanh đa chiều, phủ đầy không gian như đang ngồi trong rạp chiếu.
Công nghệ Dolby Atmos giúp tạo hiệu ứng âm thanh đa chiều
Công nghệ 360 Surround Upscaling và Real Sound Adjuster tăng cường độ chi tiết của âm thanh
Hệ điều hành
- Tivi sử dụng hệ điều hành VIDAA U9 với giao diện trực quan, tốc độ phản hồi nhanh và dễ làm quen.
- Ngoài ra, Smart Tivi QLED Toshiba AI 4K 65 inch hỗ trợ tìm kiếm giọng nói tiếng Việt thông qua micro tích hợp, giúp tiết kiệm thời gian và thao tác cho người dùng.
 Hệ điều hành VIDAA U9 với giao diện trực quan
Tiện ích từ tivi Toshiba 43M450RP
Tivi cũng được trang bị các cổng kết nối đa dạng như:
- 3 cổng HDMI (1 eARC)
- 2 cổng USB
- LAN, Optical, jack 3.5 mm
Trình chiếu hình từ điện thoại lên tivi
Smart Tivi QLED Toshiba AI 4K 43 inch 43M450RP là gợi ý tuyệt vời dành cho những ai đang tìm kiếm một mẫu tivi cỡ lớn sở hữu công nghệ tiên tiến cùng khả năng giải trí vượt trội. Thiết kế sang trọng, chất lượng hình ảnh nổi bật, âm thanh chân thực và loạt tính năng thông minh khiến chiếc tivi này trở thành trung tâm giải trí hoàn hảo cho mọi gia đình. Để được tư vấn và nhận mức giá ưu đãi hấp dẫn, bạn có thể liên hệ Hotline 𝟎𝟗𝟗 𝟑𝟑𝟗 𝟓𝟔𝟔𝟖 hoặc nhắn tin ngay cho Facebook Điện máy AN.
Khách hàng đánh giá (
0
Đánh Giá - Nhận Xét Từ Khách Hàng
5/5
Nhận xét
1
0%
2
0%
3
0%
4
0%
5
100%
Gửi nhận xét của bạn
Đánh giá của bạn về sản phẩm này:
1. Tên khách hàng
2. Email khách hàng
Nội dung nhận xét
Thêm hình sản phẩm nếu có (tối đa 5 hình):
Online Giá Rẻ Quá
-31%